Barasa Yana Shafe Fannin Likita Yana Kashe Tawul ɗin Gogewar Kwayoyin cuta

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shafa masu kashe kwayoyin cuta

Tare da ingantacciyar wayar da kan jama'a game da lafiyar jama'a da iya amfani da su, tare da saurin bunƙasa masana'antar goge-goge, a yanzu ana amfani da goge-goge a ko'ina, kamar shafan jarirai da gogen tsafta, musamman tun daga COVID-19.

Shafukan da ake kashewa sune samfuran da ke da gogewa da tasirin kashe kwayoyin cuta, waɗanda aka yi su da yadudduka da ba saƙa, takarda mara ƙura ko wasu kayan albarkatun ƙasa a matsayin mai ɗaukar ruwa, ruwan da aka tsarkake a matsayin ruwan samarwa da abubuwan da suka dace da abubuwan da suka dace da sauran albarkatun ƙasa.Sun dace da jikin mutum, saman abu na gaba ɗaya, saman na'urar likitanci da sauran abubuwan abubuwan.

Kayayyakinmu sune goge goge na barasa, wato, gogewa tare da ethanol a matsayin babban kayan da ake kashewa, gabaɗaya 75% maida hankali na barasa.75% barasa yayi kama da matsa lamba osmotic na ƙwayoyin cuta.Yana iya sannu a hankali kuma a ci gaba da shiga cikin ƙwayoyin cuta kafin a cire furotin na jikin kwayan cuta, ya bushe, haƙori da ƙarfafa duk sunadaran ƙwayoyin cuta, kuma a ƙarshe ya kashe ƙwayoyin cuta.Maɗaukaki ko ƙananan ƙwayar barasa zai shafi tasirin kashe kwayoyin cuta.

Abubuwan siyarwa

1. Abun iya ɗauka

Ana iya daidaita marufin mu.Fakiti daban-daban da ƙayyadaddun bayanai na iya saduwa da zaɓin fage iri-iri a rayuwa.Lokacin fita, za ku iya zaɓar ƙananan marufi ko sabon marufi tare da bushewa da bushewa rabuwa, wanda ya fi dacewa don ɗauka.

2. Sakamakon disinfection yana da kyau, kuma sinadaran sun fi sauƙi

Saboda ana amfani da goge-goge a hannu ko abubuwa, gabaɗaya, abubuwan da ke aiki da su na kashe ƙwayoyin cuta za su kasance masu sauƙi kuma masu guba da illar da ke tattare da su za su yi ƙasa da ƙasa, amma tasirin kashe ƙwayoyin cuta ba shi da ƙasa da na hanyoyin rigakafin gargajiya.

3. Aikin yana da sauƙi kuma yana da aikin tsaftacewa da tsaftacewa

Ana iya fitar da goge goge kai tsaye a yi amfani da shi.Ba ya buƙatar ɓata lokaci don shirya mafita, tsaftace tsummoki, ko cire ragowar ƙwayoyin cuta.Ana kammala tsaftacewa da tsabtacewa a mataki ɗaya, yana da kyau sosai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka