Menene SuRigunan Kakin Shanu?
Wannan zaɓin yin kakin zuma cikin sauri da sauƙi ya ƙunshi tsiri-tsinri-tsinri-sinji mai shirye don amfani wanda aka lulluɓe shi daidai gwargwado a ɓangarorin biyu da kakin zuma mai laushi da aka yi da kakin zuma da kuma resin itacen pine na halitta. Zaɓin mai sauƙin amfani lokacin tafiya, hutu, ko kuma idan ana buƙatar gyarawa cikin sauri. Tsiri-tsinri-sinji kuma kyakkyawan zaɓi ne ga masu yin kakin zuma na farko waɗanda suka fara tafiyar kakin zuma a gida!
Mickler Kakin ZaneAna samun su a duk sassan jiki, ciki har da gashin ido, fuska da lebe, bikini da ƙarƙashin hannu, ƙafafu da jiki, kuma kar a manta da Kunshin Ƙimar Kafafu da Jiki!
Fa'idodinRigunan Kakin Shanu
Zaren kakin zuma shine mafi sauƙin zaɓin kakin zuma a gida domin ba sa buƙatar dumamawa kafin amfani. Kawai shafa zaren a tsakanin tafin hannunka, danna shi sannan ka cire zip ɗin! Ba kwa buƙatar wanke fatar jikinka kafin lokaci - abu ne mai sauƙi!
Kamar yadda yake a duk kayayyakin Parissa, Parissa Wax Strips ba su da mugunta, ba su da ƙamshi, kuma ba su da guba. Ba a yi sandunan kakin zuma na Parissa da filastik ba, amma an yi su ne da cellulose - wani samfurin itace da aka yi da zare wanda ke lalacewa gaba ɗaya. Za ka iya samun fata mai santsi da kake so yayin da kake kula da muhalli.
Yaya?Rigunan Kakin ShanuBambance-bambance da Kakin Tauri da Mai Taushi?
Layukan kakin zuma suna da sauri, sauƙi kuma a shirye don amfani maimakon kakin zuma mai tauri da taushi. Kakin mai tauri da mai laushi za su buƙaci hanyar dumama, kayan aikin shafawa da (don kakin zuma mai laushi), layukan kakin zuma don cirewa, yayin da layukan kakin zuma ke shirye don amfani kuma ba sa buƙatar fiye da ɗumin jikinka don shiryawa.
Ko da yake kowace daga cikin waɗannan hanyoyin za ta samar muku da sakamako mai kyau, santsi, da kuma rashin gashi iri ɗaya da kuke fata, tsiri na kakin zuma sune hanya mafi sauƙi kuma mafi sauri wacce ba za ta buƙaci wani shiri ba kuma ba za ta buƙaci wani tsaftacewa ba!
Yadda Ake Amfani da shiRigunan Kakin Shanu- Jagorar Mataki-mataki?
Sanya kakin zuma mai laushi a tsakanin tafukan hannunka domin ya yi laushi.
A hankali a cire tsiri, a samar da tsiri biyu na kakin zuma da aka riga aka yi amfani da su.
Sanya tsiri mai kakin zuma a inda gashin zai girma sannan a shafa shi da hannunka.
Kiyaye fatarki mai tsayi, ki riƙe ƙarshen tsiri - ki tabbatar kin ja daga inda gashinki yake girma.
Cire kakin da sauri! Kullum ka riƙe hannunka kusa da jikinka ka ja fata. Kada ka taɓa cire fata daga fata domin hakan zai haifar da ƙaiƙayi, ƙuraje da kuma ɗaga fata.
Kun gama - Yanzu za ku iya jin daɗin fatar jikinku mai kyau mai santsi godiya ga tsiri na Mickler Wax!
Lokacin Saƙo: Agusta-22-2022