Man shafawa na kakin zuma da na cire gashi

Yin kakin zumada kuma man shafawa na cire gashi nau'i biyu ne daban-daban na hanyoyin cire gashi, kuma duka suna da sakamako daban-daban.
Don haka mun yi tunanin za mu gabatar muku da fa'idodi da rashin amfanin kowannensu domin taimaka muku gano wanda ya fi dacewa da ku da salon rayuwar ku.

Da farko, bari mu dubi bambanci tsakanin man shafawa na kakin zuma da na depilatory.
Yin kakin zumawata hanya ce ta cire gashi inda ake shafa kakin zuma mai tauri ko mai laushi a fata sannan a cire shi, a cire dukkan gashin da ba a so daga tushen sa. Za ku iya tsammanin ba za ku yi gashi ba har tsawon makonni huɗu zuwa shida.

Man shafawa na depilatory suna aiki ta hanyar shafa man a fata, suna barin sinadarai da ke cikin man su yi aiki a kan gashin na tsawon mintuna goma sannan su goge man, sannan su ɗauki gashin da ke ƙarƙashinsa.
Man shafawa na cire gashi daga fata yana cire gashin da ya fashe a fata ne kawai, kamar aski. Ba ya cire dukkan gashin daga fatarsa ​​kamar yadda ake cire gashi daga fata. Za ku iya tsammanin ba za ku sake yin gashi ba na tsawon kwanaki har zuwa mako guda kafin gashi ya sake bayyana.

Man shafawa na Depilatory

- Tsawon gashi ba shi da mahimmanci
Ba kamar kakin zuma ba, man shafawa na depilatory yana aiki akan dukkan tsawon gashi ko da kuwa yana da milimita ɗaya ko inci ɗaya, don haka babu buƙatar waɗanda ke tsakanin kwanaki inda gashi ke fara girma, kuma ba za ku iya kawar da shi ba saboda gashin bai isa ba.

- Ƙananan damar samun gashi mai girma
Saboda yanayin yadda man shafawa na depilatory ke aiki don cire gashi, ba za ka ji daɗin gashin da ya girma ba, kamar yadda kake ji idan ka yi amfani da man shafawa na kakin zuma.

Fursunoni na Maganin Depilatory

- Ƙamshin cream na depilatory
Man shafawa na depilatory sun shahara da rashin kyawun ƙamshi. Ƙamshin man ya dogara ne da sinadarai da ke cikinsu, wanda ke haifar da ƙamshi mai ƙarfi na sinadarai. Ba ƙamshi mai daɗi ba ne, amma ƙamshin yana daɗewa ne kawai yayin da kake da man a wurin da kake cire gashi. Da zarar ka gama cire man shafawar ka kuma wanke wurin, ƙamshin zai ɓace.

- Cire gashi ta hanyar sinadarai da roba
Domin man shafawa ya sami damar lalata gashi don a iya cire shi yana nufin za a yi samfurin da sinadarai da yawa. Waɗannan samfuran roba ne kuma na wucin gadi kuma ba wani abu bane da waɗanda ke son amfani da samfuran halitta za su yi amfani da shi. Yin kakin zuma hanya ce ta halitta don cire gashi da ba a so.

- Ba a cire gashi mai ɗorewa ba
Duk da cewa za ku sami wuri mai laushi da santsi wanda ba shi da gashi, sakamakon ba zai daɗe ba. Za ku ga cewa za ku iya sake shafa man shafawa na cire gashi cikin 'yan kwanaki zuwa mako guda don cimma kyakkyawan gashi mai santsi da kuke nema.

- Ba a cire gashi da sauri ba
Yanzu da man shafawa na depilatory, ba kamar aski ko shafa man shafawa ba ne inda ba za ka iya cire gashi nan take ba, dole ne ka ba da lokaci don man ya yi aiki don cire gashi. Wannan yawanci yana ɗaukar mintuna goma amma ya bambanta tsakanin masana'antun. Don haka da zarar ka shafa man shafawa, dole ne ka nemo abin da za ka yi wanda ba zai goge man shafawar ba ko kuma ya sa ya koma wani sashin jiki - ba abu ne mai sauƙi ba!

Ƙwararrun masu gyaran gashi

- Cire gashi mai ɗorewa
Ko ka zaɓi yin hakankakin zumaDa kakin zuma mai laushi ko mai tauri, ko ta yaya, ita ce hanyar cire gashi ta halitta daga cikin dukkan zaɓuɓɓukan da ake da su.
Idan ana cire gashin da ba a so ta hanyar shafa kakin zuma, za a iya tsammanin ba za a yi masa gashi ba har tsawon makonni huɗu zuwa shida.

- Girman gashi yana da matsala
Lokacin da kakekakin zumaKana lalata tushen gashi (tushen gashi) wanda ke nufin bayan lokaci, gashin da ya sake girma zai yi siriri da rauni, kuma lokacin da ke tsakanin cire gashi zai daɗe. Idan ka yi amfani da Frenesies Cream bayan cire gashi, ba wai kawai za ka daina gashi har abada ba, har ma za ka taimaka wajen kwantar da fata daga baya.

Fursunoni na cire kakin zuma

- Mai raɗaɗi
Yin kakin zuma na iya zama da zafi, kuma hakan ya faru ne saboda kana cire dukkan gashin daga tushensa ba wai kawai kana 'yanka shi ba. Zama na farko na iya zama kamar ya fi zafi amma da lokaci za ka saba da shi, kuma ba zai yi zafi sosai ba.

- Haushi
Yin kakin zuma koyaushe yana haifar da wani abu, gami da ja da ƙananan kumbura. Wannan abu ne na halitta kuma kawai hanyar jikinka ce ta mayar da martani ga cire gashinsa.
Akwai hanyoyi da za ku iya kwantar da fatar jikinku bayan an shafa kakin zuma, ciki har da; shafa man shafawa mai sanyaya rai da kuma guje wa shawa mai zafi da wanka. Wasu ma sun shafa kankara a kan wurin da aka shafa kakin zuma don taimakawa wajen kwantar da fata.


Lokacin Saƙo: Janairu-06-2023